เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: งวด 16 เมย. ออกตามปกติ.....ไม่เลื่อน!!!!  (อ่าน 1465 ครั้ง)
Aru
Global Moderator
Bronze
*

Bansarnfun Manager

« เมื่อ: เมษายน 09, 2021, 08:30:50 PM »

ประธานกรรมการสลากฯ ให้ข่าวด้วยตนเอง
....งวด 16 เมย. ออกตามปกติ.....ไม่เลื่อน!!!!..ตามนั้น!!!

...กองสลากไทยไม่กลัวโควิด.....นะคร้าบ...
Aru
Bronze
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2021, 08:32:59 PM »

ของแถม......ล่าง 1-5-6 เป็นตัววางงวดนี้ (ความเห็นส่วนตัว)
j-dee
GM._Forever After
Platinum

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 10, 2021, 12:10:21 AM »

ขอบคุณครับ

ยาหม่องแม่ศรีไพร คลายเส้น บรรเทาอาการปวดเมื่อย ใช้ดีจนต้องบอกต่อ
zz
Silver

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 10, 2021, 07:48:02 AM »

ขอบคุณครับ
ของแถมนี่เพิ่มความมั่นใจได้ดีครับ

Aru
Bronze
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 10, 2021, 08:38:43 AM »

ขอบคุณครับ
ของแถมนี่เพิ่มความมั่นใจได้ดีครับ

5 กับ 6  ตัวยืนของผมน่ะ ส่วนเลข 1 ก็ติดไว้บ้าง ผมคัดได้อย่างนี้ครับ เพราะเลขชุดนี้ก็เป็นเลขชุดเดียวกันที่ผมส่งให้ทีมงานคุณเบบี้ดูครับ ไม่ได้คิดหลายชุดครับ
asoke
Platinum

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 10, 2021, 08:57:40 PM »

ขอบคุณมากครับ
payakorn
Platinum

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 16, 2021, 02:16:26 AM »

ขอบคุณมากครับ
Aru
Bronze
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 16, 2021, 08:07:20 PM »

ขอบคุณครับ

5 กับ 6  ตัวยืนของผมน่ะ ส่วนเลข 1 ก็ติดไว้บ้าง ผมคัดได้อย่างนี้ครับ เพราะเลขชุดนี้ก็เป็นเลขชุดเดียวกันที่ผมส่งให้ทีมงานคุณเบบี้ดูครับ ไม่ได้คิดหลายชุดครับ

สงสัยต้องบอกคุณzz ให้เลิกคิดเลขล่าง เลขชนกันเลือกไม่ถูกสักครั้ง...
zz
Silver

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 16, 2021, 08:53:13 PM »

ขอบคุณครับ

สงสัยต้องบอกคุณzz ให้เลิกคิดเลขล่าง เลขชนกันเลือกไม่ถูกสักครั้ง...

ใจเย็นๆครับ ถ้าไม่คิดแล้วหลับหูหลับตาซื้อ 99ต่อ1 เสียเปรียบ
รัฐบาล ตบลงมาให้เหลือ2ตัวมาตัวสักสองกลุ่มที่เลขไม่เหมือนกัน
ก็ชนะแล้ว แต่ยังไปไม่ถึงนั่น ยังหาวิธีอยู่

ตอนไม่ลงเวปถูกซ้อนกัน3งวด เลยหวังจะให้คนอื่นถูกมั่ง
พอลงแล้วมันเข้าแค่ตัวเดียว แต่ก็ได้ลุ้นดีครับ

singh
VIP_JANUARY-2024
Bronze

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 19, 2021, 10:11:28 AM »

ท่าน Aru ครับไม่ทราบว่า งวดนี้จะเลื่อนเพราะ โควิท รึเปล่า มีข่าว วงในไหมครับ ถ้าไม่เป็นการรบกวน ขอเลข ล่างไว้ลุ้น หน่อยนะครับ ตกงานอยู่
                 ขอบคุณครับ
Aru
Bronze
*

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 19, 2021, 02:29:09 PM »

ท่าน Aru ครับไม่ทราบว่า งวดนี้จะเลื่อนเพราะ โควิท รึเปล่า มีข่าว วงในไหมครับ ถ้าไม่เป็นการรบกวน ขอเลข ล่างไว้ลุ้น หน่อยนะครับ ตกงานอยู่
                 ขอบคุณครับ

ข่าวที่ผมนำมาลงเป็นข่าวทั่วไปที่กองสลากเผยแพร่ตามปกติครับ ไม่ใช่ข่าววงใน เพียงแต่ผมตามข่าวความเคลื่อนไหวเท่านั้น 
สำหรับเลขล่างผมแนะให้ท่านตามดูเลข อ.dang  อ.arnin อ.rudsharn และ อ.zz  ครับ ส่วนเลขล่างของผมหาความแน่นอนไม่ได้เลย นานๆครั้งถึงจะเข้าเป้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์