เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์ครับ  (อ่าน 2097 ครั้ง)
Aru
Global Moderator
Bronze
*

Bansarnfun Manager

« เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2019, 11:36:16 AM »

เรื่องแรก......ผมจะตั้งหัวข้อสำหรับท่านที่คิดเลขเข้าเป้าทั้งบนและล่างของแต่ละงวด
               เพื่อให้ทุกท่านนำผลงานมาลงไว้ในหัวข้อที่ผมจัดเตรียมไว้ให้ เริ่มตั้งแต่งวด 16 พฤษภาคมนี้เลยและจะปักหมุดไว้จนกว่าจะเริ่มงวดใหม่                                                                                                                                      
  เหตุผล = หลายท่านมีผลงานเข้าเป้าติดต่อกันแต่ไม่ได้นำขึ้นโชว์ผลงานที่หน้าเว็บ ผู้ดูแลอ่านไม่ทั่วถึงเนื่องจากบ้านสานฝันมีห้องหลายห้อง  ถ้าให้เข้าไปตามดูทุกงวดทุกห้องทุกกระทู้ ไม่ไหวนะครับด้วยตัวผมสูงวัยแล้ว จึงขอเชิญทุกท่านนำเลขที่เข้าเป้าหมายมาลงรวมไว้ในหัวข้อที่ผมเตรียมไว้ได้เลย ชื่อหัวข้อ......." เชิดชูผลงาน งวด......."  ลงได้ตามอิสระครับ แฟนคลับที่ติดตามและไม่เคยตามติดจะได้เห็นชื่อของท่านได้ทั่วถึง ถ้าอาจารย์ท่านใดเขินหรือไม่กล้าลง แฟนคลับก็copyนำมาลงแทนให้ก็ได้  แต่ขออย่างเดียวครับ อย่าเปรยเป็นทำนองน้อยใจว่าไม่มีใครเอาผลงานไปขึ้นโชว์ ความจริงบ้านสานฝันแคร์ความรู้สึกของสมาชิกทุกท่านครับ ก็ขอเวลาผมปรับเปลี่ยนไปเรื่อยๆครับ อย่าทอดทิ้งกันนะครับ    

เรื่องที่สอง.......lotto leagueบ้านสานฝันยังเปิดรับผู้แข่งขัน
         เหตุผล =  แม้ว่าได้เริ่มการแข่งขันไปหนึ่งครั้งแล้ว แต่การลงชื่อแข่งขันยังไม่ปิดครับ(กำหนดปิดรับคืองวด 16 มิย.62) แต้มก็ยังไม่ได้ทิ้งห่างกันมาก จึงขอเรียนเชิญทุกท่านเข้าร่วมแข่งขันครับ หลายท่านที่ผมตามดูผลงานถ้าลงแข่งด้วยผมว่าอย่างน้อยๆติด top-5  แน่นอน (ถีงรางวัลจะน้อยนิดแต่ชื่อเสียงติดตาสมาชิกนะครับ)  

เรื่องที่ สาม.......สรุปเลขlotto league(ก่อนรู้ผล)
                 ใคร่ขอเรียนเชิญทุกท่านเข้าไปชมได้  เริ่มงวดแรก 16 พค. ที่ผ่านมา เหมาะสำหรับท่านที่ต้องการดูเลขน้อยตัว (1-4 ตัว) เพื่อเป็นแนวทาง โดยหัวข้อนี้จะล็อกไว้หลังสรุปผลเสร็จเพื่อป้องกันการแก้ไขหลังรู้ผล

............งวดวันที่ 1 มิถุนายน 2562 ออกสลากสัญจรนะครับ จ. ฉะเชิงเทรา

.........................ขอบคุณที่เข้ามาอ่านครับ มึความคิดเห็นเพิ่มเติม/แนะนำติดชม/.....เชิญลงต่อในห้องนี้นะครับ!!!
kookit
Silver

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2019, 07:57:28 AM »

ขอบคุณครับ
Aru
Bronze
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2019, 12:42:38 PM »

รายงานความเคลื่อนไหวและสรุปผล lotto league

มุมมองหลังแข่งครั้งที่ 1 ทุกสนาม.....

ประเดิมสนามงวดแรกผ่านพ้นไปด้วยดีครับ สำหรับผลการประเมินเลขแข่งโดยรวมของทุกท่าน มีเพียงสนามเดียวคือหน่วยสิบล่างที่ไม่เข้าเป้าหมาย 4 ตัวแรก  แต่ในสนามหลักร้อยเลข 5 ติดในกลุ่ม 14567 ดึงเด่นได้ 4560 แต่ไปเน้น 6-4-0 พลาดเป้าหมายไป   ส่วนสนามสิบหน่วยบนเข้าเป้าแบบตัวเดียวโดดๆครับ เพราะกลุ่มเลข 4 ตัวได้ 1-2-4-5  เน้น  2 ตัวเดียวและก็มาตามคาดครับ

ทีมงานก็คงต้องปรบมือให้คุณ onluck ที่วางหลักร้อย 5 คว้าแต้มเต็ม 40 แต้มนำหน้าอันดับสองที่จี้ติดๆ คือคุณ loveyou /ไอ้มดแดง/pureriverและ rudsharn ที่ทำแต้มจี้ท่านละ 30 แต้ม ส่วน อ.sin/คุณ ball2/kiew/meedee เข้าเป็นอันดับสามมีสะสมท่านละ 20 แต้มครับ(สงสัยเครื่องยังไม่ร้อน)

ส่วนสนามสิบหน่วยบนอันดับหนึ่งแชมปฺ์เก่าเลขล่างปี 2017-18 pureriver จัดเต็ม 70 แต้ม(สงสัยอัดอั้นมานานเจอแต่ท่อขุดเจาะพอขึ้นฝั่งได้จึงอัดเต็มที่) อันดับสองคือ arnin และ loveyou จี้มาติดๆ 60 แต้ม และอันดับสามแชมป์เลขล่าง 3 สมัยคุณomejikung ทำแต้มตามมา 50 แต้มครับ สนามนี้ใครพลาดเลขไม่เข้าเลยสงสัยจะกวดไล่ไม่ทันแน่ เพราะใครๆก็ให้ความสนใจสนามนี้มากที่สุด
(ก็เป็นสนามที่ชี้เป็นชี้ตายผู้ที่จะถูกสามตัวบนนี่นา.....อิอิ)

สนามสุดท้าย หน่วยสิบล่าง อย่าให้พูดเลย(โคตร..จะโหด...หรือใครว่าไม่จริง ถ้าไม่จริงท่านก็เข้าไปดูตารางคะแนนเองนะครับเพราะไม่มีใครทำได้ถึง 70 แต้มเลย)   สนามนี้ท่าน pureriver คงตั้งใจจะมาทวงแชมป์คืนแน่ๆ(แต่ต้องถามคุณyongก่อนนะครับ) เพราะอันดับผู้นำสนามนี้มี 2 ท่านคือ pureriverและ คุณyong ท่านละ 50แต้ม อันดับสองตามมาคือ loveyouและomejikung ท่านละ 30 แต้ม ส่วนอันดับสามชื่อคุ้นๆทั้งนั้น arnin/onluck/rudsharnและไอ้มดแดง ครับ

สำหรับงวด 1 มิย. อยากให้ผลงานโดยรวมเกาะกลุ่มเหมือนงวดนี้ โดยเฉพาะหลักร้อยซึ่งเป็นตัวชี้ชัดของสามตัวบน ถ้าเกาะกลุ่มอยู่ในกลุ่ม 4 ตัวไปเรื่อยๆ รับรองว่าสมาชิกหลายท่านมีโอกาสได้ลุ้นหยิบเงินหมื่นหรือเงินแสนได้มากขึ้นครับ

ในส่วนของผู้เข้าแข่งขันครั้งนี้มีจำนวนน้อยลง แต่ในมุมมองของผมการแข่ง season นี้อาจเข้มข้นกว่าครั้งที่ผ่านมา เพราะเจ้าของตำแหน่งแชมป์และรองแชมป์ของแต่ละสนามย่อมถูกท้าทายเสมอ โดยเฉพาะการแข่งครั้งนี้มีรางวัลคู่กับตำแหน่งอีกด้วย แม้ว่าผู้เข้าแข่งขันส่วนใหญ่ไม่ได้สนใจกับเงินรางวัลมากนัก แต่เชื่อว่าทุกท่านหวังเป้าหมายสูงสร้างผลงานในสนามให้ประจักษ์ตา....แต่ระยะทางยังอีกไกลเมื่อลงสนามแล้วผมเชื่อว่าก็ต้องใส่กันเต็มที่ทุกๆท่าน

ท้ายนี้ผมขอเรียนเชิญทุกท่านที่ต้องการเข้าร่วมแข่งขัน เชิญร่วมส่งเลขได้เลยครับ ทุกท่านยังมีสิทธิส่งเลขแข่งได้ (ปิดรับสมัครงวด 16  มิย.)  เพราะแต้มยังไม่ทิ้งกันมาก ขอเรียนเชิญทุกๆท่านครับลงสนามจริง แข่งขันกันเก็บแต้มอาจได้ทรัพย์เป็นของแถมตอนปิด season นะครับ .......พบกันใหม่งวด 1 มิย.จ้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2019, 03:27:33 PM โดย Aru » บันทึกการเข้า
payakorn
GM._Forever After
Platinum

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2019, 03:04:59 PM »

ขอบคุณมากครับ
dipuct
Bronze

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2019, 07:52:33 PM »

รายงานความเคลื่อนไหวและสรุปผล lotto league

มุมมองหลังแข่งครั้งที่ 1 ทุกสนาม.....

ประเดิมสนามงวดแรกผ่านพ้นไปด้วยดีครับ สำหรับผลการประเมินเลขแข่งโดยรวมของทุกท่าน มีเพียงสนามเดียวคือหน่วยสิบล่างที่ไม่เข้าเป้าหมาย 4 ตัวแรก  แต่ในสนามหลักร้อยเลข 5 ติดในกลุ่ม 14567 ดึงเด่นได้ 4560 แต่ไปเน้น 6-4-0 พลาดเป้าหมายไป   ส่วนสนามสิบหน่วยบนเข้าเป้าแบบตัวเดียวโดดๆครับ เพราะกลุ่มเลข 4 ตัวได้ 1-2-4-5  เน้น  2 ตัวเดียวและก็มาตามคาดครับ

ทีมงานก็คงต้องปรบมือให้คุณ onluck ที่วางหลักร้อย 5 คว้าแต้มเต็ม 40 แต้มนำหน้าอันดับสองที่จี้ติดๆ คือคุณ loveyou /ไอ้มดแดง/pureriverและ rudsharn ที่ทำแต้มจี้ท่านละ 30 แต้ม ส่วน อ.sin/คุณ ball2/kiew/meedee เข้าเป็นอันดับสามมีสะสมท่านละ 20 แต้มครับ(สงสัยเครื่องยังไม่ร้อน)

ส่วนสนามสิบหน่วยบนอันดับหนึ่งแชมปฺ์เก่าเลขล่างปี 2017-18 pureriver จัดเต็ม 70 แต้ม(สงสัยอัดอั้นมานานเจอแต่ท่อขุดเจาะพอขึ้นฝั่งได้จึงอัดเต็มที่) อันดับสองคือ arnin และ loveyou จี้มาติดๆ 60 แต้ม และอันดับสามแชมป์เลขล่าง 3 สมัยคุณomejikung ทำแต้มตามมา 50 แต้มครับ สนามนี้ใครพลาดเลขไม่เข้าเลยสงสัยจะกวดไล่ไม่ทันแน่ เพราะใครๆก็ให้ความสนใจสนามนี้มากที่สุด
(ก็เป็นสนามที่ชี้เป็นชี้ตายผู้ที่จะถูกสามตัวบนนี่นา.....อิอิ)

สนามสุดท้าย หน่วยสิบล่าง อย่าให้พูดเลย(โคตร..จะโหด...หรือใครว่าไม่จริง ถ้าไม่จริงท่านก็เข้าไปดูตารางคะแนนเองนะครับเพราะไม่มีใครทำได้ถึง 70 แต้มเลย)   สนามนี้ท่าน pureriver คงตั้งใจจะมาทวงแชมป์คืนแน่ๆ(แต่ต้องถามคุณyongก่อนนะครับ) เพราะอันดับผู้นำสนามนี้มี 2 ท่านคือ pureriverและ คุณyong ท่านละ 50แต้ม อันดับสองตามมาคือ loveyouและomejikung ท่านละ 30 แต้ม ส่วนอันดับสามชื่อคุ้นๆทั้งนั้น arnin/onluck/rudsharnและไอ้มดแดง ครับ

สำหรับงวด 1 มิย. อยากให้ผลงานโดยรวมเกาะกลุ่มเหมือนงวดนี้ โดยเฉพาะหลักร้อยซึ่งเป็นตัวชี้ชัดของสามตัวบน ถ้าเกาะกลุ่มอยู่ในกลุ่ม 4 ตัวไปเรื่อยๆ รับรองว่าสมาชิกหลายท่านมีโอกาสได้ลุ้นหยิบเงินหมื่นหรือเงินแสนได้มากขึ้นครับ

ในส่วนของผู้เข้าแข่งขันครั้งนี้มีจำนวนน้อยลง แต่ในมุมมองของผมการแข่ง season นี้อาจเข้มข้นกว่าครั้งที่ผ่านมา เพราะเจ้าของตำแหน่งแชมป์และรองแชมป์ของแต่ละสนามย่อมถูกท้าทายเสมอ โดยเฉพาะการแข่งครั้งนี้มีรางวัลคู่กับตำแหน่งอีกด้วย แม้ว่าผู้เข้าแข่งขันส่วนใหญ่ไม่ได้สนใจกับเงินรางวัลมากนัก แต่เชื่อว่าทุกท่านหวังเป้าหมายสูงสร้างผลงานในสนามให้ประจักษ์ตา....แต่ระยะทางยังอีกไกลเมื่อลงสนามแล้วผมเชื่อว่าก็ต้องใส่กันเต็มที่ทุกๆท่าน

ท้ายนี้ผมขอเรียนเชิญทุกท่านที่ต้องการเข้าร่วมแข่งขัน เชิญร่วมส่งเลขได้เลยครับ ทุกท่านยังมีสิทธิส่งเลขแข่งได้ (ปิดรับสมัครงวด 16  มิย.)  เพราะแต้มยังไม่ทิ้งกันมาก ขอเรียนเชิญทุกๆท่านครับลงสนามจริง แข่งขันกันเก็บแต้มอาจได้ทรัพย์เป็นของแถมตอนปิด season นะครับ .......พบกันใหม่งวด 1 มิย.จ้า
thank you
sunnyman
Bronze

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2019, 01:32:48 AM »

ขอบคุณครับ
เฒ่าบางฅนฑี
Bronze

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2019, 08:42:26 AM »

ขอบคุณมากครับ

ฅนค้นเลฃ
sin
Diamond master
Platinum

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2019, 08:25:05 AM »

สนามแข่งขันยังไม่เปิดให้โพส์ตอยากส่งแล้วครับ

Aru
Bronze
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2019, 08:38:41 AM »

สนามแข่งขันยังไม่เปิดให้โพส์ตอยากส่งแล้วครับ

ผมต้องขอโทษ อ.sin  ด้วยครับ ผิดพลาดทางเทคนิคจริง จึงโพสต์ไม่ได้ แต่ได้แก้ไขแล้ว ขออภัยด้วยครับ รับรองว่าครั้งต่อๆไปจะพยายามตรวจสอบทุกครั้ง ขอบคุณที่ท้วงติงมาครับ
dipuct
Bronze

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2019, 12:55:22 PM »

อยากทราบข่าว ท่านบาโรย บ้าง ครับ
Aru
Bronze
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2019, 05:28:40 PM »

อยากทราบข่าว ท่านบาโรย บ้าง ครับ
ไม่ทราบข่าวเลยครับ
dipuct
Bronze

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2019, 06:09:45 PM »

ไม่ทราบข่าวเลยครับ
ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
Aru
Bronze
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2019, 11:27:34 PM »

lotto league บ้านสานฝันปิดรับลงชื่องวด 16 มิย .62 นี้แล้วนะครับ ท่านใดสนใจเข้าร่วมแข่งขันยังมีเวลาส่งเลขภายในวันที่ 13 มิถุนายน 62 เวลา 20.00 น. เท่านั้น ไม่มีการเปิดรับอีกแล้วจนกว่าจะเริ่มฤดูการแข่งรอบใหม่คือ เมษายน 2563 ครับ
kookit
Silver

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2019, 12:45:40 PM »

ผมส่งไม่ทันครับงวดนี้
งวดหน้ายังมีสิทธิ์ไหมครับผม
Aru
Bronze
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2019, 01:42:27 PM »

ผมส่งไม่ทันครับงวดนี้
งวดหน้ายังมีสิทธิ์ไหมครับผม

คือแต่ละท่านจะได้สิทธิเฉพาะตัวขาดส่งได้ท่านละ 2 ครั้งเท่านั้นครับ  ผมจำไม่ได้ว่าท่านขาดกี่ครั้ง  ถ้าท่านขาดไปหนึ่งครั้งท่านก็ยังส่งต่อได้ตามปกติ และยังมีสิทธิขาดได้อีกหนึ่งครั้งครับ แต่ถ้าท่านขาดส่งมาครบ 2 ครั้งแล้วท่านจะขาดส่งอีกไม่ได้แล้วครับ(ทุกกรณี) ยกเว้นกรณีเว็บเกิดการผิดพลาดด้านเทคนิคทำให้ผู้แข่งขันส่งไม่ได้(เป็นข้อยกเว้นครับ)
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์