เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาเข้าบ้านไม่ได้ มีการแจ้งเตือนเวปไซด์อันตราย  (อ่าน 1573 ครั้ง)
sounglek
Freshy

« เมื่อ: ตุลาคม 31, 2016, 01:21:27 PM »

เรียนเจ้าหน้าที่ทุกท่านที่ดูแลเวปนี้
ผมอ.ส่องเลข เกิดข้อผิดพลาดปัญหาการเข้าเวปบ้านนี้ไม่ได้ตั้งแต่มีการย้ายห้องอ.เข้าไปอยู่ห้องวีไอพีนะครับ
เวลาเข้าทีไรจะถูกบล็อคเวปนี้แจ้งว่าเป็นเวปอันตรายไม่ให้ใช้งาน รบกวนช่วยตรวจสอบให้อ.ด้วยนะครับ
ขอขอบพระคุณมาณ.ที่นี้และขอขอบคุณเจ้าหน้าที่ที่ดูแลเวปทุกๆท่านด้วยครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์